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 UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZIJAZO 
 

  

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa: 
Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Ubungo Plaza, Ghorofa ya 3, 388 Morogoro Road, 

S.L.P. 3056, 16102 Dar es Salaam, Tanzania. Nukushi: +255 22 2460735, Simu: +255 22 2460706-8, +255 22 2460772 
Barua pepe: met@meteo.go.tz. Tovuti: www.meteo.go.tz 

(IMETHIBITISHWA – ISO 9001:2015, Huduma za Hali ya Hewa kwa Usafiri wa Anga     
727H – (Rev.01/2020) 

 

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZIJAZO KUANZIA SAA 3.00 USIKU WA LEO: 

TAREHE: 20/01/2022. 

 

 
ANGALIZO 

VIPINDI VYA MVUA KUBWA VINATARAJIWA KATIKA MAENEO MACHACHE YA MIKOA YA DAR ES SALAAM, 

MOROGORO, PWANI (IKIJUMUISHA VISIWA VYA MAFIA), IRINGA, NJOMBE, SONGWE, MBEYA, RUVUMA, 

LINDI NA MTWARA PAMOJA NA VISIWA VYA UNGUJA NA PEMBA. 

 

VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI HAPA NCHINI: 

 
Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma kwa kasi ya Km 30 kwa saa kwa Pwani yote; kutoka Kaskazini Mashariki 

kwa Pwani ya Kaskazini na kutoka Kaskazini Magharibi kwa Pwani ya Kusini.  

Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na Mawimbi Makubwa kiasi. 

Matarajio kwa siku ya Jumamosi tarehe 22/01/2022: Kuendelea kwa mvua katika maeneo mengi ya nchi. 

Utabiri huu umetolewa leo tarehe: 20/01/2022.  

 

Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA. 

 

[Mikoa ya Ruvuma, Lindi na Mtwara]: 

[Mikoa ya Kigoma, Tabora na Katavi]: 

[Mikoa ya Morogoro, Dodoma na Singida]: 

[Mikoa ya Rukwa, Njombe, Songwe, Mbeya na Iringa]: 

[Mikoa ya Dar es Salaam na Pwani (ikijumuisha Visiwa vya Mafia]: 

 

 

 

Hali ya mawingu, mvua na ngurumo katika 

maeneo machache na vipindi vifupi vya jua. 

 

[Mkoa wa Tanga]: 

[Visiwa vya Unguja na Pemba]: 

[Mikoa ya Kagera, Geita, Mwanza Shinyanga, Simiyu na Mara]: 

 

 

Hali ya mawingu kiasi, mvua na ngurumo 

katika maeneo machache na vipindi vya jua. 

[Mikoa ya Arusha, Manyara na Kilimanjaro]: 

 

Hali ya mawingu kiasi, mvua katika maeneo 

machache na vipindi vya jua. 

MJI Kiwango cha juu cha 

joto 

Kiwango cha chini 

cha joto 

Mawio (Saa) Machweo 

 (Saa) 

ARUSHA 25°C 17°C 12:38 12:42 

D'SALAAM 30°C 24°C 12:21 12:47 

DODOMA 28°C 19°C 12:37 12:59 

KIGOMA  29°C 21°C 01:02 01:22 

MBEYA 22°C 17°C 12:41 01:13 

IRINGA 23°C 20°C 12:34 01:02 

NJOMBE 19°C 12°C 12:33 01:07 

MWANZA 26°C 17°C 12:53 01:05 

TABORA 26°C 16°C 12:50 01:10 

TANGA 33°C 23°C 12:25 12:45 

ZANZIBAR 33°C 25°C 12:21 12:47 
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